MUTAI CMTB1LE-63 4P Mai Rage Wutar Lantarki Mai Aiki da Wutar Lantarki RCBO
Cikakkun Bayanan Samfura
CMTB1LE-63 Mai Rage Wutar Lantarki Mai Aiki da Wutar Lantarki na iya kare mutane da wutar lantarki daga girgizar lantarki, gazawar da'ira, da kuma matsalolin lodi. RCBO galibi ana amfani da shi a gine-ginen kasuwanci da na gidaje,
Ya yi daidai da ƙa'idar IEC61009-1.
| Sunan samfurin | Mai Rage Wutar Lantarki Mai Aiki da Wutar Lantarki |
| Lambar Samfura | CMTB1LE-63 4P |
| Daidaitacce | IEC61009-1 |
| An ƙima halin yanzu A cikin (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Dogayen sanda | 4P |
| Ƙwaƙwalwar ƙarfin lantarki mai ƙima Ue (V) | 400V |
| Mita mai ƙima | Na'urar AC 50/60Hz |
| Ƙarfin gajeren da'ira mai ƙima Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima Uimp | 4000V |
| Yanayin zafi na yanayi | -20℃~+40℃ |
| Nau'in fitarwa nan take | C ko D |
| Rage yawan aiki na yanzu A cikin | 30mA,50mA,75mA,100mA |
Lanƙwasa
Girman Bayani da Shigarwa (mm)
Riba
1. Kariya daga gajeren da'ira da kuma yawan wutar lantarki
2. Kariya daga girgizar lantarki: Mai karya da'irar wutar lantarki da ta rage yana gano kuma yana katse matsalolin wutar lantarki da kwararar wutar lantarki ke haifarwa a ƙasa, yana hana girgizar lantarki da kuma yanke wutar lantarki.
3. Lokacin amsawa cikin sauri: An tsara waɗannan na'urorin fashewa don su yi sauri, sau da yawa cikin ɗan ƙaramin daƙiƙa, lokacin da aka gano matsalar wutar lantarki.
Dogayen sanda
Aikace-aikace
Ƙananan na'urorin busar da wutar lantarki na MCB ƙwararru ne kuma ana amfani da su sosai a gine-gine, gidaje, aikace-aikacen masana'antu, da kuma watsa wutar lantarki.
Wasu
Marufi
Kwamfuta 1 a kowace akwati ta ciki, kwamfutoci 20 a kowace akwati ta waje.
Girman kowanne akwati na waje: 41*21.5*41.5 cm
Babban Kasuwa
Kamfanin MUTAI Electric ya fi mai da hankali kan samar da kayayyaki ga kasuwanni a Gabas ta Tsakiya, Afirka, Kudu maso Gabashin Asiya, Kudancin Amurka, da Rasha... da sauransu.
Me yasa za mu zaɓa
Waya: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












