MUTAI CMTB1LE-63 3P Mai Rage Wutar Lantarki Mai Aiki da Wutar Lantarki RCBO
Cikakkun Bayanan Samfura
Mai Kare Wutar Lantarki Mai Sauƙi Tare da Kariyar Wutar Lantarki (RCBO) na'urar aminci ce ta lantarki wadda ke haɗa ayyukan na'urar wutar lantarki mai saura (RCD) da ƙaramin mai katse wutar lantarki (MCB) a cikin na'ura ɗaya.
CMTB1LE-63 Mai Rage Wutar Lantarki Mai Aiki da Wutar Lantarki na iya kare mutane da wutar lantarki daga girgizar lantarki, gazawar da'ira, da kuma matsalolin lodi. Ana amfani da RCBO galibi a gine-ginen kasuwanci da na zama. Ya yi daidai da ƙa'idar IEC61009-1.
| Sunan samfurin | Mai Rage Wutar Lantarki Mai Aiki da RCBO |
| Lambar Samfura | CMTB1LE-63 3P |
| Daidaitacce | IEC61009-1 |
| An ƙima halin yanzu A cikin (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Dogayen sanda | 3P |
| Ƙwaƙwalwar ƙarfin lantarki mai ƙima Ue (V) | 400V |
| Mita mai ƙima | Na'urar AC 50/60Hz |
| Ƙarfin gajeren da'ira mai ƙima Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima Uimp | 4000V |
| Yanayin zafi na yanayi | -20℃~+40℃ |
| Nau'in fitarwa nan take | CD |
| Rage yawan aiki na yanzu A cikin | 30mA,50mA,75mA,100mA |
Lanƙwasa
Girman Bayani da Shigarwa (mm)
Riba
1. Kariya daga da'irori daga gajeren wutar lantarki, yawan nauyin wutar lantarki da kuma kariyar zubar da ruwa a ƙasa
2. Sauƙin shigarwa: RCBOs yawanci suna da ƙanƙanta kuma suna da sauƙin shigarwa, wanda hakan ya sa suka dace da amfani a ƙananan wurare ko wurare masu matsewa.
Dogayen sanda
Aikace-aikace
Ƙananan na'urorin busar da wutar lantarki na MCB ƙwararru ne kuma ana amfani da su sosai a gine-gine, gidaje, aikace-aikacen masana'antu, da kuma watsa wutar lantarki.
Wasu
Marufi
Kwamfuta 2 a kowace akwati ta ciki, kwamfutoci 40 a kowace akwati ta waje.
Girman kowanne akwati na waje: 41*21.5*41.5 cm
Babban Kasuwa
MUTAI Electric mai da hankali kan Gabas ta Tsakiya, Afirka, Kudu maso Gabashin Asiya, Kudancin Amurka, Kasuwar Rasha.
Me yasa za mu zaɓa
Waya: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













