CMTB1-63 1P 10A 16A 20A 25A 32A MCB Ƙaramin Mai Katse Da'ira
Cikakkun Bayanan Samfura
Ƙaramin na'urar karya da'ira ta CMTB1-63 tana da aikin kariya daga da'ira ta gajere da kuma wuce gona da iri, kuma ana iya amfani da ita azaman canja wuri da kuma canza tsarin wutar lantarki ba kasafai ba. MCB tana da fasaloli na ci gaba da tsari, ingantaccen aiki, ƙarfin karyewa mai yawa, kyan gani da sauransu. An yi harsashi da sassan da kayan da ke da juriya ga tasiri, da kuma ƙarfin hana harshen wuta.
| Sunan samfurin | MCB |
| Lambar Samfura. | CMTB1-63 1P |
| Daidaitacce | IEC60898-1 |
| Takardar Shaidar | CE |
| An ƙima halin yanzu A cikin (A) | 1-63A |
| Dogayen sanda | 1P |
| Ƙwaƙwalwar ƙarfin lantarki mai ƙima Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Mita mai ƙima | Na'urar AC 50/60Hz |
| Ƙarfin gajeren da'ira mai ƙima Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima Uimp | 4000V |
| Yanayin zafi na yanayi | -20℃~+40℃ |
| Nau'in fitarwa nan take | Nau'in C ko Nau'in D |
| Launi | Fari |
| Sabis | OEM da ODM |
Lanƙwasa
Dogayen sanda
Riba
1. Kare da'irori daga gajeriyar wutar lantarki
2. Kare da'irori daga kwararar wutar lantarki
3. Kyakkyawan ƙira kuma mai sauƙin shigarwa
Aikace-aikace
Ana amfani da ƙananan na'urorin busar da wutar lantarki na MCB sosai a gine-gine, gidaje, aikace-aikacen masana'antu, watsa wutar lantarki... da sauransu.
Wasu
Marufi
Kwamfuta 12 a kowace akwati ta ciki, kwamfutoci 240 a kowace akwati ta waje.
Girman kowanne akwati na waje: 41*21.5*41.5 cm
Babban Kasuwa
Gabas ta Tsakiya, Afirka, Kudu maso Gabashin Asiya, Kudancin Amurka, Kasuwar Rasha... da sauransu
Me yasa za mu zaɓa
Waya: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













