Mutai CMTB1-63 3P MCB Ƙaramin Mai Katse Da'ira
Cikakkun Bayanan Samfura
Ƙaramin na'urar CMTB1-63 mai karya da'ira na iya kare na'urar daga gajeren da'ira da kuma yawan lodi, haka kuma ana iya amfani da ita don canja wurin da kuma canza tsarin wutar lantarki ba tare da wani lokaci ba. MCB yana da tsari mai kyau, amintaccen aiki, ƙarfin karyewa mai yawa, kyan gani da sauransu. An ƙera harsashi da sassan daga kayan da ke ba da juriya ga tasiri da kuma ƙarfin hana harshen wuta.
| Sunan samfurin | Mai Kare Da'ira na MCB |
| Lambar Samfura. | CMTB1-63 3P |
| Daidaitacce | IEC60898-1 |
| Takardar Shaidar | CE |
| An ƙima halin yanzu A cikin (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Dogayen sanda | 3P |
| Ƙwaƙwalwar ƙarfin lantarki mai ƙima Ue (V) | 400/415V |
| Mita mai ƙima | Na'urar AC 50/60Hz |
| Ƙarfin gajeren da'ira mai ƙima Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima Uimp | 4000V |
| Yanayin zafi na yanayi | -20℃~+40℃ |
| Nau'in fitarwa nan take | CD |
| Launi | Fari + ja |
| Sabis | OEM & ODM |
Lanƙwasa
Dogayen sanda
Riba
1. Tare da ƙaramin girma da ƙaramin girma, mai sauƙin shigarwa
2. Siffar gajeriyar wutar lantarki, yawan aiki, da kuma ƙarfin karyewa mai yawa
3. zai iya samar da kariya mai inganci daga matsalolin lantarki, kuma ana gwada su don cika ƙa'idodin aminci na duniya.
Aikace-aikace
Ana amfani da kayayyakin MCB sosai a gine-gine, gidaje, aikace-aikacen masana'antu, da kuma watsa wutar lantarki.
Wasu
Marufi
Kwamfuta 4 a kowace akwati ta ciki, kwamfutoci 60 a kowace akwati ta waje.
Girman kowanne akwati na waje: 41*21.5*41.5 cm
Babban Kasuwa
Gabas ta Tsakiya, Afirka, Kudu maso Gabashin Asiya, Kudancin Amurka, Kasuwar Rasha.
Me yasa za mu zaɓa
Waya: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













