MUTAI CMTB1LE-63 1P N RCBO Mai Rage Wutar Lantarki Mai Aiki da Wutar Lantarki
Cikakkun Bayanan Samfura
CMTB1LE-63 Mai Rage Wutar Lantarki Mai Aiki da Wutar Lantarki na iya kare mutane da wutar lantarki daga girgizar lantarki, gazawar da'ira, da kuma matsalolin lodi. RCBO galibi ana amfani da shi a gine-ginen kasuwanci da na zama. Ya yi daidai da ƙa'idar IEC61009-1.
CMTB1LE-63 RCBO ya dace da AC50/60HZ, ƙarfin lantarki mai ƙima 230V/240V/400V /415V da kuma ƙarfin lantarki mai ƙima har zuwa 63A.
| Sunan samfurin | RCBO |
| Lambar Samfura | CMTB1LE-63 1P+N |
| Daidaitacce | IEC61009-1 |
| An ƙima halin yanzu A cikin (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Dogayen sanda | 1P+N |
| Ƙwaƙwalwar ƙarfin lantarki mai ƙima Ue (V) | 230V |
| Mita mai ƙima | Na'urar AC 50/60Hz |
| Ƙarfin gajeren da'ira mai ƙima Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima Uimp | 4000V |
| Yanayin zafi na yanayi | -20℃~+40℃ |
| Nau'in fitarwa nan take | CD |
| Rage yawan aiki na yanzu A cikin | 30mA,50mA,75mA,100mA |
Lanƙwasa
Girman Bayani da Shigarwa (mm)
Riba
1. Kare da'irori daga gajeriyar da'ira, yawan wuce gona da iri da kuma zubar da ƙasa
2. Sauƙin shigarwa: Ana iya shigar da ragowar na'urorin fashewa na wutar lantarki a cikin kowace na'urar fashewa ta kewaye ko akwatin lantarki, wanda hakan ke sa su zama masu sauƙin shigarwa.
3. Jin Daɗi: Suna iya gano ko da ƙaramin adadin kwararar iska zuwa ƙasa
Dogayen sanda
Aikace-aikace
Ƙananan na'urorin busar da wutar lantarki na MCB ƙwararru ne kuma ana amfani da su sosai a gine-gine, gidaje, aikace-aikacen masana'antu, da kuma watsa wutar lantarki.
Wasu
Marufi
Kwamfuta 4 a kowace akwati ta ciki, kwamfutoci 80 a kowace akwati ta waje.
Girman kowanne akwati na waje: 41*21.5*41.5 cm
Babban Kasuwa
MUTAI Electric mai da hankali kan Gabas ta Tsakiya, Afirka, Kudu maso Gabashin Asiya, Kudancin Amurka, Kasuwar Rasha.
Me yasa za mu zaɓa
Waya: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












