CMTB1-63DC 1P 1A-63A Ƙaramin Mai Katse Da'ira na DC MCB don PV na hasken rana
Cikakkun Bayanan Samfura
Ƙananan na'urorin katse wutar lantarki na DC MCB na CMTB1-63 suna da aikin kare kayan lantarki da sauran kayan aiki daga matsalolin lodi da kuma na ɗan gajeren zango, haka kuma suna iya kare lafiyar da'irar. Yawancin DC MCB suna amfani da wasu tsarin wutar lantarki kai tsaye kamar sabon makamashi, hasken rana PV, da sauransu. Yanayin ƙarfin lantarki na DC MCB gabaɗaya yana daga DC 12V-1000V, kuma gwangwanin wutar lantarki mai ƙima har zuwa 63A.
| Daidaitacce | IEC/EN 60947-2 |
| An ƙima halin yanzu A cikin (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Dogayen sanda | 1P |
| Ƙwaƙwalwar ƙarfin lantarki mai ƙima Ue (V) | 250V |
| Mita mai ƙima | 50/60Hz |
| Ƙarfin gajeren da'ira mai ƙima Icn | 6000A |
| Yanayin zafi na yanayi | -20℃~+70℃ |
| Nau'in lanƙwasa | C |
| Digiri na gurɓatawa | 3 |
| Tsayi | ≤ mita 2000 |
| Matsakaicin ƙarfin wayoyi | 25 m㎡ |
| Shigarwa | DIN Rail 35mm |
| Nau'in layin da ke shigowa | Sama |
Riba
1. Kare na'urar daga gajeren wutar lantarki da kuma yawan wutar lantarki.
2. Girman Karami: An tsara DC MCBs don su zama ƙanana kuma masu adana sarari, wanda hakan ya sa suka dace da amfani a ƙananan allunan lantarki da kayan aiki.
3. Sauƙin Shigarwa: An tsara DC MCBs don sauƙin shigarwa kuma ana iya ɗora su akan layin DIN ko kai tsaye akan panel.
Dogayen sanda
Aikace-aikace
Ana amfani da na'urar DC MCB Miniature circuit breaker sosai a wasu tsarin wutar lantarki kai tsaye kamar sabbin makamashi, hasken rana PV, da sauransu.
Wasu
Marufi
Kwamfuta 12 a kowace akwati ta ciki, kwamfutoci 240 a kowace akwati ta waje.
Girman kowanne akwati na waje: 41*21.5*41.5 cm
Tambaya da Amsa
Tare da takaddun shaida na tsarin gudanarwa na ISO 9001, ISO14001, kuma samfuran sun cancanci takaddun shaida na ƙasashen duniya CCC, CE, da CB.
Babban Kasuwa
MUTAI Electric mai da hankali kan Gabas ta Tsakiya, Afirka, Kudu maso Gabashin Asiya, Kudancin Amurka, Kasuwar Rasha.
Me yasa za mu zaɓa
Waya: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com









